Bán căn hộ 4PN, 2WC tại Mulberry Lane, 8,7 tỷ, 128m2

Ngày đăng: 22/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Mulberry Lane, phường Hà Đông, Hà Nội, trước đây quận Hà Đông, Hà Nội. - Diện tích rộng rãi 128m2, bao gồm 4 phòng ngủ và 2 phòng tắm. - Thiết kế thông minh, tận dụng tối đa không gian sinh hoạt. - Trang bị đầy đủ nội thất cao cấp, sẵn sàng cho cuộc sống ngay lập tức. - Giá bán hấp dẫn chỉ 8,7 tỷ VND, phù hợp với giá trị đầu tư. Địa điểm xung quanh. - Gần bệnh viện đa khoa 16A Hà Đông và bệnh viện bỏng quốc gia Lê Hữu Trác. - Công viên Hồ Trung Văn là nơi lý tưởng để thư giãn. - Siêu thị Winmart + và siêu thị Winmart Quang Trung - Hà Đông thuận tiện cho việc mua sắm. - Các trường mầm non như Thần Đồng và Hội đồng Anh ngữ Canada Văn Quán 2 nằm gần đó. Liên hệ 0826286866

Xem thêm

Liên hệ:

082 628 ****

Vị trí bản đồ

8,7 tỷ

4 PN, 2 WC
128 m²
67,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Mulberry Lane, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
P

Phamlich

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 4PN, 2WC tại Mulberry Lane, 8,7 tỷ, 128m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.