Tin đăng đã hết hạn.

Bán cc 139,1m2 3 ngủ tại khu đô thị Văn Khê chỉ hơn 6 tỷ

Ngày đăng: 29/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Chung cư nằm ở La Khê, Hà Đông, Hà Nội, với diện tích 139,1m2, 3PN, 2WC, nội thất đầy đủ như tủ lạnh, máy giặt, sofa,... Pháp lý đầy đủ, không lo về giấy tờ. Giá bán là 6,5 tỷ VND. Mọi thứ đều sẵn sàng cho cuộc sống thoải mái. Địa điểm xung quanh: Gần siêu thị Đức Thành, công viên An Hưng, công viên Thiên Văn Học, và các trường học như Trường Quốc Tế Nhật Bản (JIS) và Trường Mầm Non Tuổi Thần Tiên. Liên hệ ngay qua số 0815409615 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

081 540 ****

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

3 PN, 2 WC
139.1 m²
46,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Khê, Đ. Lê Văn Lương, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Thanh Ngân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán cc 139,1m2 3 ngủ tại khu đô thị Văn Khê chỉ hơn 6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.