Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc chung cư New Skyline Văn Quán 3 ngủ 135m2, gấp, con học đại học mua ngay. Tầng trung

Ngày đăng: 18/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Hàng hiếm CC New Skyline, Văn Quán. 135m2, 3PN, 2wc, gía bán 9,250 tỷ. Tầng trung dưới t20 tháp A. - Diện tích: 135 m2. - Cửa chính: Hướng Tây Bắc. - Ban công: Hướng Đông Nam tránh được nắng nóng của mùa hè. Thiết kế: 3 phòng ngủ + 1 kho nhỏ (có thể làm thành 1 phòng ngủ nhỏ, p làm việc đọc sách hoặc phòng karaoke... ) + 2 vệ sinh, khách, bếp, ban công. Căn góc nên cả 3 PN đều có ánh sáng tự nhiên, khu bếp, nhà vệ sinh cũng có cửa sổ thông tầng trung.

Xem thêm

Liên hệ:

091 517 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

9,25 tỷ

3 PN, 2 WC
135 m²
68,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
New Skyline, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ĐM

Đỗ Hùng Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc chung cư New Skyline Văn Quán 3 ngủ 135m2, gấp, con học đại học mua ngay. Tầng trung - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.