Chính chủ cần bán gấp CC New Skyline, 9,876 tỷ, 126m2, 3PN, 2WC, đẹp, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CC New Skyline tọa lạc tại New Skyline, Phường Hà Đông, Hà Nội - Quận Hà Đông, Hà Nội cũ là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai yêu thích không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 126m2, căn hộ này sở hữu 3PN rộng rãi, 2WC, hướng cửa chính Đông và ban công Tây, mang lại không khí thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên tràn ngập. Căn hộ được trang bị nội thất đầy đủ, bao gồm: giường, tủ, bàn ghế, và các thiết bị điện tử cơ bản, giúp tiết kiệm thời gian cho việc mua sắm đồ đạc. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo cho sự an tâm khi giao dịch. Khu vực xung quanh: - Trường mầm non Thần Đồng - Công viên Hồ Trung Văn - Winmart+ - Bệnh viện Đa Khoa 16A Hà Đông - Bệnh viện Bỏng Quốc Gia Lê Hữu Trác - Bệnh viện Đa Khoa Quốc Tế Thiên Đức Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này. Liên hệ ngay Anh Đức qua số 0941873431 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

094 187 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

9,88 tỷ

3 PN, 2 WC
126 m²
78,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
New Skyline, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội

Trần Anh Đức

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp CC New Skyline, 9,876 tỷ, 126m2, 3PN, 2WC, đẹp, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.