Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN giá tốt tại chung cư Sông Nhuệ gần KĐT Xa La, 3,09 tỷ, 68m2, Phúc La, Hà Đông Hà Nội

Ngày đăng: 28/05/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại chung cư Sông Nhuệ gần khu đô thị mới Xa La, Phùng Hưng, Phúc La, Hà Đông, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. + Diện tích 68m2, thiết kế 2 phòng ngủ, 1 toilet, phù hợp với gia đình nhỏ. + Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, đón gió mát mẻ và ánh sáng tự nhiên. + Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy chỉnh theo sở thích cá nhân. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người sử dụng. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như: + Bệnh viện Đa khoa 16A Hà Đông, Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Thiên Đức, Bệnh viện Bỏng Quốc gia Lê Hữu Trác. + Siêu thị Vinmart + đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. + Các trường học như Trường THCS Mỗ Lao, Trường THCS Kiến Hưng, Trường Mầm non Thần Đồng giúp thuận tiện cho việc học tập của trẻ. Liên hệ Nguyễn Hùng qua số điện thoại 0783888868 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

078 388 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,09 tỷ

2 PN, 1 WC
68 m²
45,44 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN giá tốt tại chung cư Sông Nhuệ gần KĐT Xa La, 3,09 tỷ, 68m2, Phúc La, Hà Đông Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.