Sông Nhuệ Sails Tower 70m2 2pn, giá chỉ 3,799 tỷ duy nhất 1 căn nhanh mới kịp

Ngày đăng: 21/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ toà chung cư Sông Nhuệ khu Xa La, phù hợp gia đình trẻ tài chính 2 - 3 tỷ. Diện tích sổ 69m2, sử dụng 70m2, thiết kế 2PN 2VS rộng rãi, ban công Đông Nam thoáng mát. Nhà ở ngay, sổ đỏ chính chủ sang tên nhanh. Giá 3,799 tỷ hỗ trợ vay ngân hàng, chỉ cần khoảng 2 tỷ nhận nhà. Vị trí trung tâm Xa La, gần BV 103, chợ, trường học, kết nối nhanh Nguyễn Xiển Thanh Xuân Quang Trung Tố Hữu Linh Đàm, hưởng lợi cầu vượt Xa La và đường 70 mở rộng. Toà đang sơn lại, thay đổi diện mạo mới, khu vực nâng cấp hạ tầng mạnh nên mua sớm khi giá còn tốt, hoàn thiện xong khó còn mức giá này. Phân khúc 2PN diện tích này, giá 3,799 tỷ không nhiều, khách mua ở tìm nhiều nên căn đẹp chốt nhanh. LH: 0967099532Zalo em Linh).

Xem thêm

Liên hệ:

096 709 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
54,29 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Sông Nhuệ Sails Tower 70m2 2pn, giá chỉ 3,799 tỷ duy nhất 1 căn nhanh mới kịp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.