Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Bình Vượng Tower, số 200 Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội, 5,35 tỷ, 111 m2

Ngày đăng: 21/05/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ chung cư tại Bình Vượng Tower, Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội với diện tích 111m2 và giá chỉ 5,35 tỷ VND. (48tr/m2 hợp lý nhất khu vực trung tâm quận Hà Đông)

+ 3 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát với ánh sáng tự nhiên.
+ 2 phòng tắm tiện nghi, sạch sẽ.
+ Phòng khách hiện đại, đầy đủ nội thất: điều hòa, tủ lạnh, giường, tủ quần áo...
+ Không gian bếp được thiết kế thông minh, tạo sự tiện lợi cho việc nấu nướng.

Điểm cộng:
+ Căn hộ có phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng cho gia chủ.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Siêu thị mẹ bầu và em bé Kidsplaza 410 Quang Trung.
- Siêu thị Co.opmart SCA Victoria.
- Siêu thị Đức Thành.
- Công viên An Hưng.
- Trường THCS Phú La.
- Trường THCS và THPT Ban Mai.
- Trường mầm non Tuổi Thần Tiên.

Liên hệ để vào xem nhà 0886869594, Nguyễn Đức Thành.

Xem thêm

Liên hệ:

088 686 ****

Vị trí bản đồ

5,35 tỷ

3 PN, 2 WC
111 m²
48,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bình Vượng Tower, Đ. Quang Trung, P. Quang Trung, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội

Thành Nguyễn Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Bình Vượng Tower, số 200 Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội, 5,35 tỷ, 111 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.