Chung cư Bình Vượng 200 Quang Trung, Hà Đông | gần 150m | 4 phòng ngủ | 2 wc | giá 6.8 tỷ thương l

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bạn đang tìm một căn hộ rộng đẹp, vị trí trung tâm Hà Đông, tiện ích đầy đủ để ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền? Đây là lựa chọn cực kỳ đáng cân nhắc. Vị trí tại Chung cư Bình Vượng 200 Quang Trung, trung tâm quận Hà Đông, kết nối cực nhanh tới các tuyến đường lớn như Ngô Thì Nhậm, Lê Trọng Tấn, Lê Hồng Phong, Tô Hiệu thuận tiện di chuyển vào nội đô hay sang Thanh Xuân, Cầu Giấy. Chỉ vài bước chân ra ga tàu điện trên cao, đi làm mỗi ngày không lo tắc đường, không ngại giá xăng tăng. Bao quanh là hệ thống tiện ích đẳng cấp: - Gần Bệnh viện Đa khoa Hà Đông - Gần Bệnh viện 103 - Gần Bệnh viện Công an Hà Nội - Gần Metro Hà Đông - Chỉ khoảng 10 phút tới Aeon Mall Hà Đông Đặc biệt gần trường Chuyên Nguyễn Huệ, môi trường học tập lý tưởng cho con cái. Căn hộ diện tích gần 150m thiết kế 4 phòng ngủ, 2 wc rộng rãi, không gian thoáng sáng, view đẹp, phù hợp gia đình nhiều thế hệ hoặc người thích cuộc sống sang trọng, tiện nghi. Sổ đỏ lâu dài, pháp lý rõ ràng, khu vực trung tâm Hà Đông đang phát triển mạnh và giá trị tăng đều theo thời gian. Giá chỉ 6.8 tỷ còn thương lượng thiện chí. Liên hệ xem nhà thực tế để cảm nhận rõ hơn giá trị của căn hộ này!

Xem thêm

Liên hệ:

090 463 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

6,8 tỷ

146 m²
46,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bình Vượng Tower, Đ. Quang Trung, P. Quang Trung, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
HS

Hạ Huy Sang

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chung cư Bình Vượng 200 Quang Trung, Hà Đông | gần 150m | 4 phòng ngủ | 2 wc | giá 6.8 tỷ thương l - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.