Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ chuyển nhượng căn hộ toà hpc land mark 105 mới nhất

Ngày đăng: 23/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

QUỸ CHUYỂN NHƯỢNG CĂN HỘ TOÀ HPC LAND MARK 105 MỚI NHẤT

1: Căn 2N,2Vs Diện tích 76m đủ đồ nội thất, sẵn sổ
Giá bán: 4.6tỷ

2: Căn 2N,2Vs vườn treo 86m,tầng cao thoáng đẹp, Giá bán: 4.8x (tỷ)

3: Căn 3N,2Vs Diện tích 89m đầy đủ nội thất, hướng đông nam mát mẻ
Giá bán: 5,5tỷ

4: Căn 3N,2Vs Vườn treo 105m nhà cơ bản, hướng đông nam mát mẻ, nhà mới full mội thất và đồ điện tử
Giá bán: Nhỉnh 6 tỷ nhỏ

5: Căn 3N2Vs Vườn treo 118m căn hộ full nội thất, nhà mới sạch đẹp, sân vườn siêu rộng đẹp
Giá bán: 6.5x (tỷ)

6: Căn 3N,2Vs Diện tích 107m tầng trung K50, căn hộ full nội thất mới nhà sạch đẹp
Giá bán: 6.4 (tỷ)

7: Căn Vườn treo 3N,3Vs diện tích 116m, nhà mới sạch đẹp full đồ, Căn hộ có sân vườn rộng và ban công bao quanh cực thoáng
Giá bán: 6.5 (tỷ)

8: Căn Vườn treo 123m thiết kế 3N,3Vs, nội thất cơ bản, căn hộ với 2 sân vườn cực rộng, view thoáng, sẵn sổ
Giá bán: 6.6x (tỷ)

9: Căn góc 107m 3N,2Vs toà K35 thiết kế căn E vuông vắn đẹp, nhà cơ bản
Giá ib ạ

10: Căn góc 112m 3N,2Vs toà K50c tầng cao thoáng, nhà full nội thất xịn sò, đẹp long lanh, căn góc full ánh sáng, ban công sân vườn cực đẹp
Giá bán: 6.x (tỷ)

P/s: (Ngoài ra em vẫn còn 1 số thiết kế khác, A/c qtam ib em gửi thông tin chi tiết ạ)

Xem thêm

Liên hệ:

097 601 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

6 tỷ

3 PN, 2 WC
105 m²
57,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
HPC Landmark 105, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
0

0976017458

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ chuyển nhượng căn hộ toà hpc land mark 105 mới nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.