Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2pn2wc cc Terra An Hưng

Ngày đăng: 21/03/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán Căn hộ Terra An Hưng 2pn2vs
- Diện tích 74m2 thông thuỷ.
- Ban công TB cửa ĐN
- Bàn giao full nội thất (k kèm đồ điện tử)
- Giá 5,280tỷ thu về

Xem thêm

Liên hệ:

038 455 ****

Vị trí bản đồ

5,28 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
71,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Terra An Hưng, P. Dương Nội, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
T

Thúy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2pn2wc cc Terra An Hưng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.