Chính chủ cần bán căn hộ 89,4m2, 3PN 2WC tại Terra An Hưng, full nội thất, tầng cao thoáng mát

Ngày đăng: 22/05/2026

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Terra An Hưng, La Khê, Hà Đông, Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Căn hộ có thiết kế 3 phòng ngủ + 2WC, với diện tích 89,4m², hướng cửa chính Tây Bắc và ban công Đông Nam. Nội thất đầy đủ với các trang bị như điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ và nhiều đồ nội thất khác, đảm bảo mang đến sự thoải mái cho cư dân. Pháp lý đầy đủ, giúp khách hàng yên tâm khi giao dịch. Giá thỏa thuận, tạo điều kiện thuận lợi cho việc thương lượng. --- Địa điểm xung quanh: - Công viên Thiên Văn Học. - Siêu thị Đức Thành. - Trường mầm non Tuổi Thần Tiên, trường Tiểu học An Hưng, trường Quốc tế Nhật Bản (JIS). - Aeon Mall Hà Đông.

Xem thêm

Liên hệ:

094 903 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7,28 tỷ

3 PN, 2 WC
89.4 m²
81,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Terra An Hưng, P. Dương Nội, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
H

Huệ

Chính chủ

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn hộ 89,4m2, 3PN 2WC tại Terra An Hưng, full nội thất, tầng cao thoáng mát - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.