Rẻ vô địch, chỉ 3 tỷ sở hữu căn 1 ngủ 43,8m2, đông bắc, paris vinhomes .lh 0869547688

Ngày đăng: 22/05/2026

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

CĂN HỘ NHỎ TỔ ẤM LỚN | PARIS 6 CĂN 28 Không cần quá rộng, chỉ cần đủ tinh tế và dễ chịu mỗi ngày. Căn hộ này dành cho người thật sự muốn ở chứ không chỉ mua. Mỗi sáng, ánh sáng dịu từ hướng Đông Bắc len qua cửa sổ, không gắt nhưng đủ làm bừng tỉnh cả không gian. Buổi tối yên tĩnh, riêng tư nơi bạn có thể nghỉ ngơi đúng nghĩa sau một ngày dài. Chi tiết căn hộ: - 1 phòng ngủ riêng tư, ấm cúng - Hướng Đông Bắc mát mẻ quanh năm - Tầng 3-5, dễ di chuyển, phù hợp mọi độ tuổi - Thiết kế gọn gàng, tối ưu cho sinh hoạt hàng ngày Phù hợp: người độc thân, cặp đôi trẻ hoặc ai đang tìm một nơi bắt đầu cuộc sống ổn định, lâu dài. Giá: 3 tỷ mức giá hợp lý cho một tổ ấm sẵn sàng đón chủ mới Liên hệ em Thùy nhé: 0869547688

Xem thêm

Liên hệ:

086 954 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,03 tỷ

43.8 m²
69,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
LT

Lê Xuân Thùy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Rẻ vô địch, chỉ 3 tỷ sở hữu căn 1 ngủ 43,8m2, đông bắc, paris vinhomes .lh 0869547688 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.