STUDIO FULL ĐỒ GIÁ TỐT TẠI S102 ban công Đông Bắc giá CHỈ 2.55 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

STUDIO FULL ĐỒ GIÁ TỐT TẠI S102 CHỈ 2.55 TỶ Căn studio thiết kế gọn đẹp, tối ưu không gian Hướng Đông Bắc thoáng mát, đón gió dễ chịu Full nội thất đầy đủ dọn vào ở ngay Tòa S102 vị trí thuận tiện, cư dân đông, tiện ích đầy đủ Giá chỉ 2.55 tỷ cực hiếm trong phân khúc full đồ đẹp Phù hợp ở một mình, vợ chồng trẻ hoặc đầu tư cho thuê Căn đẹp tài chính nhẹ dễ thanh khoản Inbox xem nhà thực tế ngay kẻo lỡ căn ngon! #StudioVinhomes #S102 #VinhomesOceanPark #CanHoGiaTot #StudioFullDo #DungBanChungCu

Xem thêm

Liên hệ:

091 751 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,55 tỷ

1 PN, 1 WC
34 m²
75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
ĐD

Đặng Thùy Dung

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết STUDIO FULL ĐỒ GIÁ TỐT TẠI S102 ban công Đông Bắc giá CHỈ 2.55 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.