[hàng độc quyền] studio s2.16 36m2 thiết kế 1n full đồ đẹp - sẵn sổ đỏ - làm homestay cực đắt khách

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Cơ hội sở hữu "gà đẻ trứng vàng" kinh doanh homestay hoặc cho thuê lâu dài tốt nhất phân khu Sapphire 2. TPLand Việt Nam độc quyền quỹ căn Studio diện tích khủng tại tòa S2.16 - Trái tim năng động của Ocean Park 1, vị trí đắc địa đón đầu tệp khách du lịch, sinh viên và chuyên gia. Lh: 0842555333 - Mã căn: S2.16.xxxx (Trục tầng trung view cao thoáng, lộng gió, ban công Tây Bắc ngắm trọn cảnh quan hiện đại). - Loại căn: Studio diện tích lớn (36m² Dòng Studio to nhất dự án, đã được chủ nhà tâm huyết thiết kế, ngăn không gian thông minh thành căn 1 phòng ngủ cực kỳ sang xịn mịn). - Tình trạng nội thất: Full đầy đủ đồ đạc decor đẹp như hình, gu thẩm mỹ cực cao. Khách mua chỉ việc bàn giao cho bên vận hành homestay hoặc tự khai thác là hốt bạc ngay, không mất thêm 1 đồng chi phí sửa sang. - Hiện trạng: Sẵn pass xem nhà 24/7 Hoàn toàn chủ động lịch dẫn khách, không lo vướng bận. - Giá bán thu về (Net): 2.53 tỷ (Mức giá đầu tư quá hợp lý cho căn hộ dòng tiền cao cấp, full đồ, diện tích lớn). - Pháp lý: SỔ ĐỎ SẴN CẤT KÉT Công chứng sang tên ngay trong ngày, không vay vay thế chấp, pháp lý sạch 100%. Tại sao căn S2.16 này làm Homestay lại cực kỳ đắt khách? + Vị trí "Vàng" đón khách: Tòa S2.16 nằm sát trục đường lớn, ngay cạnh tòa văn phòng Technopark và Đại học VinUni. Đây là khu vực tập trung lượng khách lưu trú ngắn ngày (chuyên gia đi công tác, phụ huynh, khách du lịch cuối tuần) đông đảo nhất dự án. + Lợi thế diện tích 36m²: Không gian rộng rãi giúp căn hộ được đánh giá cao trên các nền tảng Airbnb, Agoda, Booking... Khách thuê luôn ưu tiên chọn những căn Studio rộng có thiết kế phòng ngủ biệt lập như thế này, đảm bảo tỷ lệ lấp đầy phòng luôn đạt mức tối đa. Độc quyền - Sổ đỏ trao tay - Sẵn pass xem ngay - Sở hữu máy in tiền đều đặn! Xem nhà: Sẵn mật khẩu - Liên hệ Mr Tiến: 0842555333 để lấy pass và đưa khách qua xem thực tế bất cứ lúc nào trong ngày.

Xem thêm

Liên hệ:

084 255 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

2,53 tỷ

1 PN, 1 WC
36 m²
70,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Tiến

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết [hàng độc quyền] studio s2.16 36m2 thiết kế 1n full đồ đẹp - sẵn sổ đỏ - làm homestay cực đắt khách - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.