Siêu phẩm dòng tiền studio s2.07 diện tích khủng 36m full đồ sổ đỏ cất két giá chỉ 2.51 tỷ!

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cơ hội giữ tiền và khai thác dòng tiền cho thuê tốt nhất Ocean Park 1 hiện tại. Chính chủ cần thanh khoản gấp căn Studio "diện tích lớn" tại tòa S2.07 - Phân khu Sapphire 2, vị trí trung tâm sầm uất, nhu cầu thuê nhà của sinh viên và người đi làm luôn ở mức đỉnh điểm. Lh: 0842555333 - Thông tin chi tiết căn hộ: - Mã căn: S2.07.xxxx (Tầng trung thấp đẹp, di chuyển nhanh chóng, cực tiện lợi). - Loại căn: Studio (Thiết kế vuông vắn, diện tích lên tới 36m² Rộng rãi như một căn 1 Phòng ngủ, cực kỳ dễ bố trí không gian). - Hướng ban công: Tây Bắc View cao thoáng, lộng gió. - Tình trạng nội thất: Full đầy đủ nội thất đẹp, tối ưu công năng. Khách mua chỉ việc khai thác cho thuê homestay hoặc cho thuê lâu dài thu tiền ngay. - Hiện trạng: Sẵn pass xem nhà Xem nhà 24/7 cực kỳ linh hoạt, không lo vướng lịch chủ nhà hay khách thuê. Thông tin giá bán, Pháp lý & Ưu đãi thuế: - Giá bán thu về (Net): 2.510 tỷ (Mức giá vùng trũng cực tốt cho căn Studio 36m² sẵn sổ). - Tình trạng tài chính: Không vay ngân hàng, pháp lý sạch 100%. - Pháp lý: SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ Sẵn sàng công chứng sang tên ngay trong ngày. - Đặc quyền tiết kiệm: Chủ nhà hỗ trợ để mức thuế trên HĐMB là 1.5 tỷ, giúp tối ưu hóa chi phí thuế phí sang tên xuống mức thấp nhất cho người mua. - Nhu cầu thuê cực cao: Tòa S2.07 nằm sát vách đại học VinUni, tòa văn phòng Technopark và các cụm tiện ích chính, là nơi tệp sinh viên nhà giàu và chuyên viên nước ngoài lùng sục thuê phòng nhiều nhất. - Tỷ suất sinh lời vượt trội: Diện tích 36m² giúp căn hộ luôn được giá thuê cao hơn các căn Studio thông thường, tính thanh khoản cực kỳ nhanh. Lh: 0842555333 để được tư vấn.

Xem thêm

Liên hệ:

084 255 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

2,51 tỷ

1 PN, 1 WC
36 m²
69,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Tiến

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm dòng tiền studio s2.07 diện tích khủng 36m full đồ sổ đỏ cất két giá chỉ 2.51 tỷ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.