[ĐỘC QUYỀN] Em có căn Pr2 view hồ bơi 1000m2 siêu đẹp siêu lộng lẫy. Giá cũng siêu tốt

Ngày đăng: 22/05/2026

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Phân Khu: The Paris Toà PR2 Diện tích: 43,5m Loại căn: 1N Hướng nhà : Đông Bắc ( view bể bơi 1000m2 siêu đẹp) Giá cần bán 3.250tr (giá bán sớm) Liên hệ em để nhận phiếu tính giá và tư vấn về nhiều sản phẩm khác tại dự án

Xem thêm

Liên hệ:

085 279 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,25 tỷ

1 PN, 1 WC
43.5 m²
74,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
HT

Hoả Văn Tiến

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết [ĐỘC QUYỀN] Em có căn Pr2 view hồ bơi 1000m2 siêu đẹp siêu lộng lẫy. Giá cũng siêu tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.