Bán CC 2PN, 2WC tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, 3,85 tỷ, 63m2, uy tín

Ngày đăng: 22/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Gia Lâm, Hà Nội (Huyện Gia Lâm, Hà Nội cũ) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 63m2, căn hộ này được thiết kế thông minh, bao gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp với nhu cầu của gia đình nhỏ. + Giá bán: 3,85 tỷ VND. + Căn hộ được trang bị đầy đủ điều hòa, tủ lạnh, giường... + Nằm trong dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, nổi bật với không gian sống xanh và tiện ích vượt trội. + Khu vực an ninh, yên tĩnh và thuận tiện cho việc di chuyển. - Khu vực xung quanh. + Gần Baby House School và Trường Cao Đẳng Kỹ Thuật - Mỹ Nghệ VN. + Bệnh viện Hy Vọng Mới cách đó không xa. + Siêu thị WinMart Vincom Ocean Park đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. - Giới thiệu thêm về dự án. + Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm do Vingroup đầu tư, tọa lạc tại Huyện Gia Lâm, TP. Hà Nội. + Quy mô gồm 66 tòa chung cư cao từ 23 - 26 tầng, 2300 căn biệt thự và shophouse. + Tiện ích nổi bật: Biển hồ nước mặn 6,1 ha, hồ lớn 24,5 ha, 117 ha cây xanh, công viên gym ngoài trời, 150 sân thể thao, 8 bể bơi, và hệ thống trường học VinSchool, bệnh viện VinMec, TTTM Vincom. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua 0924855333 - Hoang Huong.

Xem thêm

Liên hệ:

092 485 ****

Vị trí bản đồ

3,85 tỷ

2 PN, 2 WC
63 m²
61,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
HH

Hoang Huong

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán CC 2PN, 2WC tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, 3,85 tỷ, 63m2, uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.