Chính chủ bán 1PN + S2.101101 44m2, có lễ tân, an ninh giá tốt nhất 2.95 tỷ tại Vinhomes Ocean Park

Ngày đăng: 21/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chung cư 1 phòng ngủ, 1 toilet tại The Sapphire 2 - Vinhomes Ocean Park, Xã Gia Lâm, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Gia Lâm, Hà Nội) có diện tích 44m2, giá 2,95 tỷ VND. Căn hộ được thiết kế hiện đại với 1PN + 1WC + bếp, nội thất đầy đủ như điều hòa, giường, tủ lạnh, tạo điều kiện sống thoải mái cho cư dân. Hướng cửa chính Đông Nam và ban công Tây Bắc giúp căn hộ luôn tràn ngập ánh sáng tự nhiên. Vị trí căn hộ tại khu đô thị Vinhomes Ocean Park mang lại nhiều tiện ích cho cuộc sống hàng ngày. Pháp lý đầy đủ. Các tiện ích xung quanh bao gồm bệnh viện đa khoa Gia Lâm, các lớp học đàn, và Aqua - Tots Swim School Gia Lâm, cách căn hộ khoảng 2km. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua 0865092922 - Vũ Tuấn Nghĩa.

Xem thêm

Liên hệ:

086 509 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,95 tỷ

1 PN, 1 WC
44 m²
67,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NT

Nghia Vu Tuan

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán 1PN + S2.101101 44m2, có lễ tân, an ninh giá tốt nhất 2.95 tỷ tại Vinhomes Ocean Park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.