Siêu rẻ bán căn 2pn+1 78m2 giá 4,750 tỷ 60tr/m2 tầng trung view thoáng phân khu cao cấp beverly

Ngày đăng: 21/05/2026

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn 2PN+1 | 78.3m | 2WC Thiết kế vuông đẹp, 2 logia Giá 4,750 tỷ giá siêu rẻ Phù hợp khách mua ở thực cần căn rộng, thoáng và yên tĩnh tại Beverly Vinhomes Ocean Park. Liên hệ Mr.Thành 0927886111 xem căn thực tế & cập nhật thêm quỹ căn giá tốt

Xem thêm

Liên hệ:

092 788 ****

Vị trí bản đồ

4,75 tỷ

2 PN, 2 WC
78 m²
60,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Phân khu The Beverly Vinhomes Ocean Park, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
Vt

Vũ đức thành

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu rẻ bán căn 2pn+1 78m2 giá 4,750 tỷ 60tr/m2 tầng trung view thoáng phân khu cao cấp beverly - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.