[RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG - KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2] Bán căn góc 3N 75m² - S2.19- Full đồ đẹp, giá chỉ 4.650Tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cơ hội "mười năm có một" cho các nhà đầu tư dòng tiền và khách mua an cư! Chính chủ ngộp tài chính cần cơ cấu dòng vốn gấp trong tuần nên chấp nhận bán cắt lỗ căn góc 3 phòng ngủ (3N) tại tòa S2.19 - Vinhomes Ocean Park 1. Cam kết và khẳng định: ĐÂY LÀ CĂN 3N SẴN SỔ, FULL ĐỒ CÓ GIÁ RẺ NHẤT TOÀN THỊ TRƯỜNG HIỆN TẠI! Lh: 0842555333 để biết thêm chi tiết. - Mã căn: Căn góc S2.19 tầng trung (Khoảng tầng hoa hậu, tầm nhìn panorama khoáng đạt, lộng gió). - Diện tích: 75m² thông thủy. Layout căn góc thiết kế vuông vắn, phòng khách siêu rộng, 3 phòng ngủ đều có cửa sổ lớn đón trọn ánh sáng tự nhiên Chụp ảnh decor lên hình làm Homestay bảo đảm hút mắt, dễ chốt khách. - Hướng ban công: Tây Bắc - Tây Nam (Tầm view thoáng đãng, lộng gió về chiều, ngắm trọn hoàng hôn thành phố biển hồ cực đẹp). - Tình trạng nội thất: Đã hoàn thiện Full đồ nội thất xịn mịn y như hình. Toàn bộ hệ thống giường tủ, sofa, bếp, đồ điện tử sắm sẵn đầy đủ. Khách mua tiết kiệm ngay hàng trăm triệu tiền decor, xách vali vào ở hoặc vận hành đón khách du lịch làm Homestay hái ra tiền được ngay. - Giá vô địch phân khúc: Trong khi các căn 3N cùng diện tích đang có giá dao động từ 5 tỷ - 5.5 tỷ, chủ căn này chấp nhận bán thu về chỉ 4.650 triệu (4.650 Tỷ). Mua là lãi ngay gần nửa tỷ đồng ngay tại thời điểm ký công chứng! - Nhà hoàn hảo làm Homestay đắt khách: Dòng căn 3N diện tích lớn giá rẻ luôn là "vũ khí hạng nặng" trong làng Homestay Ocean Park vì sức chứa khủng (phù hợp đại gia đình, nhóm bạn đông), hiệu suất lấp phòng đạt đỉnh, thu hồi vốn cực nhanh. - Đòn bẩy tài chính cực đỉnh: Hiện chủ đang có gói vay 2 tỷ tại VPBank. Đặc biệt, chủ nhà hỗ trợ cho khách mua tiếp tục vay ngân hàng (Khách mua chỉ cần thêm +50tr ). Vốn mỏng vẫn dễ dàng sở hữu siêu phẩm dòng tiền rẻ nhất thị trường này. - Giá bán nhượng lại: 4.650 tỷ thu về (Giá thật 100%, không báo giá ảo, chủ nhà thiện chí bán nhanh cho khách cầm tiền tươi quyết đoán). Lh MR Tiến: 0842555333 để chốt liền tay

Xem thêm

Liên hệ:

084 255 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,68 tỷ

3 PN, 2 WC
75 m²
62,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Tiến

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết [RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG - KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2] Bán căn góc 3N 75m² - S2.19- Full đồ đẹp, giá chỉ 4.650Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.