Tôi cần bán gấp 2PN toà S2.18 Vinhomes Ocean Park - 56m² - full nội thất - sổ đỏ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhanh căn hộ tòa S218 trục 15 để định cư Sài Gòn. Liên hệ Hà 0987431551 - Loại căn: 2N1W. - Diện tích: 56m². - Hướng ban công: Tây Bắc. - Nhà full nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại, tối ưu không gian. - Pháp lý: Sổ đỏ. - Giá bán: 3.490 tỷ thu về. - Hỗ trợ xem nhà mọi lúc (24/7), chỉ cần hẹn trước. Liên hệ chủ nhà Hà 0987431551

Xem thêm

Liên hệ:

098 743 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,49 tỷ

2 PN, 1 WC
56 m²
62,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Thu Hà

Chính chủ

* Lưu ý: Bài viết Tôi cần bán gấp 2PN toà S2.18 Vinhomes Ocean Park - 56m² - full nội thất - sổ đỏ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.