[SĂN Ở - KINH DOANH HOMESTAY ĐỈNH] Bán căn 1N 38m² S1.06 - Tầng trung, full đồ, giá 2.590 Tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Cơ hội tuyệt vời cho các gia đình trẻ muốn an cư lạc nghiệp hoặc các nhà đầu tư đang săn tìm quỹ căn khai thác dòng tiền! Chính chủ cần cơ cấu lại dòng vốn nên nhượng lại gấp căn hộ 1 phòng ngủ (1N) cực xinh, tầng trung lộng gió tại tòa S1.06 - phân khu Sapphire 1 năng động bậc nhất. Lh: 0842555333 - Vị trí: Tòa S1.06, tầng trung lý tưởng (Tầm lầu hoa hậu, view mở rộng thoáng đãng, lộng gió, di chuyển nhanh chóng). - Diện tích & Layout: 38m² thông thủy. Layout dòng 1 phòng ngủ độc lập (1NT) thiết kế cực kỳ thông minh, không góc chết, tối ưu công năng, phòng khách và phòng ngủ đều tràn ngập ánh sáng tự nhiên. - Hướng ban công: Tây Nam (Đón gió đối lưu cực kỳ mát mẻ, view chiều hoàng hôn siêu chill). - Tình trạng nội thất: Đã hoàn thiện full đồ nội thất đẹp, chỉn chu. Hệ tủ bếp, giường tủ, sofa, đồ điện tử sắm sẵn đầy đủ. Khách mua tiết kiệm ngay hàng trăm triệu tiền setup. - 3 Phương án tối ưu - Mua là sinh lời ngay lập tức: + Phương án 1 - Săn ở thực: Phù hợp hoàn hảo cho các bạn độc thân hoặc gia đình trẻ. Nhà đẹp full đồ xịn mịn, sang tên xong là xách vali vào ở ngay để tận hưởng không gian sống chuẩn resort. + Phương án 2 - Vận hành Homestay hái ra tiền: Vị trí tòa S1.06 nằm trong lõi phân khu S1 sầm uất, di chuyển ra biển hồ cực gần, luôn là top tìm kiếm của các bạn trẻ thuê homestay cuối tuần. Layout 1N riêng tư cực kỳ "cháy phòng", hiệu suất kinh doanh đột phá. +Phương án 3 - Cho thuê dài hạn giữ tiền an toàn: Nhu cầu thuê căn 1N độc lập tại Ocean Park để học tập và làm việc luôn cực kỳ cao. Bỏ túi ngay dòng tiền đều đặn ổn định hàng tháng mà không sợ rủi ro trống phòng. +Pháp lý chuẩn chỉ: Căn hộ đã có sổ hồng chính chủ, thủ tục công chứng sang tên mượt mà, nhanh gọn, an tâm tuyệt đối. - Giá bán tốt nhất phân khu: 2.590 Tỷ thu về (Chủ nhà rất thiện chí bán nhanh, ra lộc cho khách chốt sớm trong tuần). Lh Mr Tiến: 0842555333 để xem nhà

Xem thêm

Liên hệ:

084 255 ****

Vị trí bản đồ

2,59 tỷ

1 PN, 1 WC
38 m²
68,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Tiến

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết [SĂN Ở - KINH DOANH HOMESTAY ĐỈNH] Bán căn 1N 38m² S1.06 - Tầng trung, full đồ, giá 2.590 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.