chính chủ bán căn hộ 2N2WC, Full nội thất, đã có sổ đỏ tòa P1 Pavilion giá tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 21/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán căn hộ 2N2WC tòa P1, Pavilion - Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Hà Nội Mã căn: P1.2317 - Tầng 23 tòa 31 tầng - Diện tích: 53,4m2 thông thủy, Sẵn sổ đỏ, full nội thất - Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 WC đầy đủ công năng phù hợp cho gia đình trẻ gồm 2 vợ chồng và 2 con ở thoải mái * ưu điểm: + Ban công View thoáng vĩnh viễn, View biệt thự, quảng trường Ocean View và nhà để xe nổi 5 tầng + Duy nhất phân khu Pavilion có 2 tầng hầm để xe và trước mặt tòa cũng là nhà để xe + Nhà đã có sổ đỏ, tiện giao dịch + Nội thất đã được trang bị đầy đủ, khách mua chỉ việc xách valy vào ở - Giá bán: 3,9 tỷ ( có gia lộc cho khách thiện chí) - Liên hệ: Mr Lạc 098983901 để được làm việc và mua bán trực tiếp. ACE Sale có khách vui lòng inbox hoặc alo trực tiếp mình (chấp nhận môi giới)

Xem thêm

Liên hệ:

098 983 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

3,9 tỷ

2 PN, 2 WC
53.4 m²
73,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Pavilion – Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
cH

chị Hương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết chính chủ bán căn hộ 2N2WC, Full nội thất, đã có sổ đỏ tòa P1 Pavilion giá tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.