Cắt lỗ giảm sâu căn 2pn view biển hồ hàng đầu tư giữ tiền cực tốt

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính Chủ không có nhu cầu ở nên cần bán nhanh, giá đang tốt hơn nhiều căn cùng phân khúc. Căn 2PN diện tích nhỏ dễ cho thuê, thanh khoản cao view biển hồ đẹp. Nội thất hoàn thiện sẵn tiết kiệm chi phí đầu tư ban đầu. Liên hệ Hà 0987431551 - Mã căn: S1.082320 - Diện tích: 54m² thông thủy - Thiết kế: 2PN + 1WC - Ban công Đông Nam view trực diện biển hồ & công viên Botanic cực hiếm - Giá bán chỉ: 3.850 tỷ thu về - Full nội thất đẹp, decor có gu khách mua có thể khai thác cho thuê ngay không cần làm thêm. Một căn hộ vừa giữ tài sản an toàn, vừa có thể khai thác dòng tiền lâu dài. Liên hệ chính chủ Hà: 0987431551 để xem nhà thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

098 743 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,85 tỷ

2 PN, 1 WC
54 m²
71,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Thu Hà

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cắt lỗ giảm sâu căn 2pn view biển hồ hàng đầu tư giữ tiền cực tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.