Chính chủ cần bán gấp 3PN 2VS tầng trung, nội thất full, nhận nhà ở ngay, view được hồ và công viên

Ngày đăng: 21/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

1. Thông số căn hộ: Diện tích: Sử dụng 75m2, tim tường 81m2. Công năng: 3 phòng ngủ. Tầng trung: Tầng 22. Hướng cửa: Đông Bắc (Tây tứ trạch). Bàn giao full nội thất (bao gồm cả đồ điện). Giá bán: Rẻ nhất thị trường chỉ 4,68 tỷ (rẻ hơn 10% so với các căn cùng diện tích). 2. Vị trí. Chỉ 50m ra công viên trung tâm Masteri. 50m đến nhà để xe. 100m ra trường học liên cấp. 200m ra hồ 24hecta. 3. Tiện ích: Được sử dụng toàn bộ hệ sinh thái tiện ích của cả dự án như trung tâm thương mại Vincom, trường học liên cấp, hồ nước ngọt, bể bơi ngoài trời, công viên BBQ, các khu liên hợp thể thao ngoài trời tại dự án. Cam kết thông tin chuẩn - pháp lý rõ ràng - bàn giao đúng đủ như mô tả - giá bán là rẻ nhất không chênh.

Xem thêm

Liên hệ:

096 621 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,68 tỷ

3 PN, 2 WC
81 m²
57,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
XM

Xuân Mạnh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp 3PN 2VS tầng trung, nội thất full, nhận nhà ở ngay, view được hồ và công viên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.