Bán gấp 2N1W giá 3,55 tỷ Full NT Luxury, sẵn sổ ,Toà S2.03 Vinhomes OCP Gia Lâm

Ngày đăng: 21/05/2026

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Sapphire 2 - Vinhomes Ocean Park, Xã Gia Lâm, Hà Nội (Huyện Gia Lâm, Hà Nội cũ) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 55m2, căn hộ 2 phòng ngủ, 1 phòng tắm được trang bị đầy đủ nội thất, mang đến sự thoải mái cho gia đình. + Diện tích: 55m2. + Số phòng ngủ: 2PN. + Số phòng tắm: 1WC. + Nội thất: Đầy đủ. + Giá bán: 3,55 nghìn VND. Căn hộ có phong thủy tốt, tạo không gian sống hài hòa, thoải mái. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi khách hàng. Các tiện ích nội khu hiện đại như công viên ven sông, bể bơi trong nhà và ngoài trời, sân tập thể thao, và trường học VinSchool sẽ mang lại cho cư dân một cuộc sống tiện nghi và đầy đủ. Giới thiệu tổng quan dự án: - Dự án: The Sapphire 2 - Vinhomes Ocean Park. - Vị trí: Xã Đa Tốn, huyện Gia Lâm, Hà Nội. - Chủ đầu tư: Vinhomes. - Thiết kế: 16 tòa căn hộ (S2.01 đến S2.19) + 1 tầng hầm, với 9.600 căn hộ. - Tiện ích: Kết nối với hồ Cát Trắng, quảng trường xương cá voi, MegaMall, TechnoPark, mang đến cuộc sống năng động cho cư dân. Cách trường học Aqua-Tots Swim School và các lớp học nhạc chỉ 2000m, gần siêu thị Utimart, đáp ứng nhu cầu mua sắm và giáo dục cho gia đình. Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết hơn về căn hộ tại The Sapphire 2 - Vinhomes Ocean Park, Xã Gia Lâm, Hà Nội (Huyện Gia Lâm, Hà Nội cũ) qua số điện thoại 0973728007 với TRẦN THỊ NGỌC ÁNH.

Xem thêm

Liên hệ:

097 372 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

3,55 tỷ

2 PN, 1 WC
55 m²
64,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội

Trần Ngọc Ánh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp 2N1W giá 3,55 tỷ Full NT Luxury, sẵn sổ ,Toà S2.03 Vinhomes OCP Gia Lâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.