Quỹ căn cắt lỗ Ocean Park T4/26. 1PN 2,8xtỷ- 2PN 3,4 tỷ -3PN 4,5tỷ. Sẵn sổ nhận nhà ngay 0902122286

Ngày đăng: 21/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bên em đang có quỹ căn chuyển nhượng giá siêu tốt cập nhật mới nhất 2026 - phân khu Saphire, Zurich, Beverly, London, Paris, Masteri chủ nhà không có nhu cầu sử dụng nên bán gấp ưu tiên cho anh chị khách hàng có nhu cầu ở thực hoặc mua để đầu tư cho thuê... Quý khách quan tâm xin vui lòng liên hệ trực tiếp 0902122286 Bảng giá cập nhật liên tục (kết bạn Zalo em gửi quỹ căn phù hợp với nhu cầu của quý khách). - Căn Studio (diện tích 30 - 40m) giá bán từ 2 tỷ. - Căn 1PN + 1VS (47 - 51m2) giá bán từ 2.8tỷ. - Căn 2PN + 1VS (diện tích 59m) giá bán từ 3,4 tỷ. - Căn 2PN + 2VS (diện tích 65 - 80 m) giá bán từ 3.8 tỷ. - Căn góc 3 PN + 2VS (diện tích 81m - 105m) giá bán từ 4.5 tỷ. - Căn góc Duplex, Penhouse, 4PN. * Cam kết: - Tư vấn chọn căn, xem nhà thực tế, làm việc chính chủ. - Miễn 100% phí môi giới cho khách mua. - Giá cam kết rẻ nhất thị trường. - Xem nhà trực tiếp 24/7, làm việc với chủ nhà. - Có ưu đãi cho khách hàng đặt cọc trước. - Hỗ trợ thủ tục nhanh gọn, pháp lý rõ ràng. Sang tên sổ đỏ chính chủ. Quý khách có nhu cầu xem nhà và hoặc nhận thông tin căn hộ xin vui lòng liên hệ: 0902122286

Xem thêm

Liên hệ:

090 212 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,85 tỷ

1 PN, 1 WC
47 m²
60,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TT

Thức Thiên Thần

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn cắt lỗ Ocean Park T4/26. 1PN 2,8xtỷ- 2PN 3,4 tỷ -3PN 4,5tỷ. Sẵn sổ nhận nhà ngay 0902122286 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.