Bán gấp căn U38-14-20 DT 62,4m2 tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, giá 5,1 tỷ, view đẹp

Ngày đăng: 21/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Gia Lâm, Hà Nội - Huyện Gia Lâm, Hà Nội cũ được thiết kế hiện đại và tiện nghi, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. Với diện tích 62,4m2, căn hộ này có 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 phòng tắm và 1 bếp, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cặp đôi. + Giá bán hấp dẫn: 5,1 tỷ VND. + Nội thất cơ bản, đầy đủ tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh, giường... + Hướng cửa chính: Đông Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và phong thủy tốt. Căn hộ có pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người sử dụng. Không chỉ vậy, dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm còn nổi bật với các tiện ích hiện đại và không gian sống xanh mát. Các tiện ích xung quanh: + Cách trường cao đẳng kỹ thuật - mỹ nghệ VN tầm 1km. + Cách Winmart Vincom Ocean Park tầm 1,5km. + Cách bệnh viện Hy vọng mới tầm 2km. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0971735999, gặp Tạ Định.

Xem thêm

Liên hệ:

097 173 ****

Vị trí bản đồ

5,1 tỷ

62.4 m²
81,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội

Mr Định

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn U38-14-20 DT 62,4m2 tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, giá 5,1 tỷ, view đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.