Siêu sốc!căn 3PN+1 cắt lỗ 150tr trên PTG tại phân khu The Paris, đơn giá nhỉnh 60tr/m2 tiến độ giãn

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Phân khu Paris - căn góc 3PN siêu thoáng. + Cần chuyển nhượng gấp căn PR5.16: + Diện tích: 97,4m2 (Thông thủy) cực rộng rãi cho đại gia đình. + Vị trí: Căn góc 2 mặt thoáng (TB - ĐB), đón gió và ánh sáng tự nhiên. + Giá: Cắt lỗ 150 triệu (Trừ trực tiếp trên phiếu tính giá). + Tiến độ: Thanh toán giãn, nhận nhà T4/2027 - Cơ hội sở hữu nhà sang với dòng tiền cực nhẹ. + Lưu ý: Giá bao rẻ nhất thị trường, không bao phí. + Liên hệ xem phiếu tính giá & tư vấn: Em Nhung 0966330363Hỗ trợ 24/7).

Xem thêm

Liên hệ:

096 633 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

6 tỷ

3 PN, 2 WC
97.4 m²
61,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Phương Nhung

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu sốc!căn 3PN+1 cắt lỗ 150tr trên PTG tại phân khu The Paris, đơn giá nhỉnh 60tr/m2 tiến độ giãn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.