Tôi nhượng lại căn 2PN+2WC DT 62,5m2 tầng trung view thoáng thiết kế đẹp ban công side by side dài

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Tôi nhượng lại căn 2PN + 2WC diện tích 62,5m2 tầng trung view thoáng thiết kế đẹp ban công side by side dài đẹp. + Mã căn: BE1.2x.24. + Tòa trung tâm: BE1, phân khu The Beverly, Dự Án Metropolitan Chủ Đầu Tư MitsubiShi Nhật Bản. + Tôi chính chủ cần nhượng lại căn 2PN + 2WC phân khu Beverly, diện tích 62,5m2 thông thủy, tầng trung, thiết kế đẹp, ban công Side By Side, Ban Công Tây Nam, view sông, thoáng. + Giá bán: 4,33 tỷ thu nét về, có thương lượng xíu. + Căn hộ ở toà trung tâm phân khu Beverly, ngay cạnh tòa nhà văn phòng, gần Ga Metro số 8, gần Bể Bơi Điện Phân muối, tòa chỉ có 26 tầng, có đến 2 sảnh, 7 thang máy, mật độ số căn hộ trên 1 thang máy thấp nhất Dự Án MetroPolitan. + Liên hệ: 0795699777 Trần Nghĩa Vinahomes tư vấn tận tâm, uy tín, chuyên nghiệp và trách nhiệm.

Xem thêm

Liên hệ:

079 569 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,33 tỷ

2 PN, 2 WC
62.5 m²
69,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Phân khu The Beverly Vinhomes Ocean Park, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TV

Trần Nghĩa Vinhomes

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Tôi nhượng lại căn 2PN+2WC DT 62,5m2 tầng trung view thoáng thiết kế đẹp ban công side by side dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.