Bán căn hộ studio phân khu Saphhire rê nhất VHOP1

Ngày đăng: 21/05/2026

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Gia Lâm, Hà Nội (Gia Lâm, Hà Nội cũ) với diện tích 33,4m2, rất lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và thoải mái. - Giá bán: 2,25 tỷ VND. - 1PN, 1WC. - Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường... - Hướng cửa chính: Tây Bắc. - Pháp lý đầy đủ. - Khu vực phong thủy tốt, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Khu vực xung quanh - Siêu thị Winmart Vincom Ocean Park. - Trường Cao đẳng Kỹ thuật - Mỹ nghệ VN. - Bệnh viện Hy vọng Mới. Thông tin dự án - Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm do Vingroup đầu tư. - Quy mô 66 tòa chung cư cao từ 23-26 tầng, cùng với 2300 căn biệt thự và shophouse. - Tiện ích nổi bật: Biển hồ nước mặn 6,1 ha, hồ lớn 24,5 ha, 117 ha cây xanh, công viên gym ngoài trời, 150 sân thể thao, 8 bể bơi, hệ thống trường học VinSchool và bệnh viện VinMec, TTTM Vincom. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0946806888 hoặc liên hệ với Nguyễn Đình Tùng.

Xem thêm

Liên hệ:

094 680 ****

Vị trí bản đồ

2,25 tỷ

33.4 m²
67,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Đình Tùng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ studio phân khu Saphhire rê nhất VHOP1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.