Tin đăng đã hết hạn.

Căn studio Vinhomes Ocean Park Gia Lâm. DT 27m2 giá chỉ 2.73 tỷ

Ngày đăng: 04/11/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Mã căn: R1.022602. Loại căn: Studio. Diện tích: 27m2. Hướng: Đông Bắc view hồ cá Koi. Nội thất: Full đồ xinh như ảnh. Giá bán: 2.73 tỷ nét. Tình trạng: Sẵn sổ không vay. Khi nào đi xem được: Hẹn trước có khách thuê. Giá 6tr/ tháng HĐ đến hết tháng 9/2026. Ưu tiên khách mua cho thuê tiếp và trả thẳng.

Xem thêm

Liên hệ:

098 263 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

2,73 tỷ

1 PN, 1 WC
27 m²
101,11 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn studio Vinhomes Ocean Park Gia Lâm. DT 27m2 giá chỉ 2.73 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.