Tin đăng đã hết hạn.

Chung Cư đẹp Tòa S1 07 65m 2 Full đẹp, view thoáng vĩnh viễn.

Ngày đăng: 31/10/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Vị trí đắc địa không gian sống lý tưởng cho đại gia đình Thiết kế hiện đại full đồ giá chỉ 4 tỷ 5, 65m2 , 2 ngủ 2 vệ sinh tối đa công năng sử dụng Bạt ngàn tiện ích, xung quanh kết nối giao thông thuận tiện Sổ đỏ cất két sẵn sàng giao dịch Ai có nhu cầu liên hệ em nhé

Xem thêm

Liên hệ:

098 270 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

4,52 tỷ

2 PN, 2 WC
65 m²
69,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Kiên Công

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung Cư đẹp Tòa S1 07 65m 2 Full đẹp, view thoáng vĩnh viễn. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.