Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 1PN+1 ban công Đông Nam tòa PR1, tiến độ 2 năm khu The Paris. LH:0907351001

Ngày đăng: 01/11/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Căn 1PN+1 giá tốt, view thoáng tại tòa PR1, phân khu The Paris Căn số 14, tòa PR1 - Diện tích thông thủy 48m2 - Hướng cửa Tây Bắc - Hướng ban công Đông Nam, view nội khu thoáng đãng, mát mẻ - Thiết kế đẹp, gồm 1PN, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 khu đa năng +1 và 1WC. Khu +1 thiết kế đẹp, có thể làm được giường tầng, nếu gia đình có 2 bạn nhỏ ở vẫn oke. - Giá 3,760 tỷ bao toàn bộ thuế phí - Tiến độ đóng tiền 2 năm, từ giờ đến T4.2027 nhận nhà đóng 50%, nhận nhà đóng 45%, ra sổ đóng 5% còn lại - Giờ thanh toán: 1,526 tỷ để công chứng. Sau đó từ 20/12/2025 vào trực tiếp cđt đóng các đợt 149tr, 89tr, 89tr .... Để cụ thể tiến độ Quý khách hàng liên hệ em Huế Vin: 0907351001 em gửi tiến độ thanh toán Tiêu chuẩn bàn giao: - Hoàn thiện liền tường cao cấp gồm: + Thiết bị bếp, chậu rửa, hút mùi nhập khẩu của Đức, hệ thống tủ bếp trên, tủ dưới gỗ An Cường phủ Acrylic + Thiết bị vệ sinh Grohe nhập khẩu Đức + Điều hòa full, ban công kính, sàn full gỗ - Có lễ tân, an ninh trức 24/24 - Tầng tiện ích có gym, kidscorner, phòng loughe và trà, phòng game gia đình.... Để được tư vấn kỹ hơn, Anh Chị liên hệ em Huế Vin: 0907351001 miễn phí tư vấn 24/7 Cảm ơn Quý Anh Chị đã đọc tin.

Xem thêm

Liên hệ:

090 735 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,76 tỷ

1 PN, 1 WC
48 m²
78,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
VH

Vũ Huế

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 1PN+1 ban công Đông Nam tòa PR1, tiến độ 2 năm khu The Paris. LH:0907351001 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.