Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC đẹp xuất sắc tại Sapphire 1, toà S1.05 full nội thất 4,28 tỷ, 63m2, 2PN, 2WC

Ngày đăng: 27/10/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Sapphire 1 - Toà S1.05 Vinhomes Ocean Park, Xã Gia Lâm, Hà Nội đang chờ đón chủ nhân mới. Với diện tích 63m2, 2PN, 2WC, hướng Tây Nam, ban công Đông Bắc, căn hộ này có nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống thoải mái. Giá cực kì hợp lý: 4,28 tỷ VND. Nội thất đầy đủ với những món đồ tiện nghi như sofa, tủ bếp, giường ngủ, máy lạnh. Cuộc sống tại đây sẽ cực chill với các tiện ích như bể bơi ngoài trời, sân thể thao, gym ngoài trời, và nhiều không gian xanh. Pháp lý đầy đủ, không lo lắng về giấy tờ. Khu vực xung quanh. - Siêu thị tiện lợi T&M Mart gần ngay trong dự án. - Lớp học đàn, lớp nhạc Vinhomes Ocean Park cho những ai yêu thích nghệ thuật. - Bệnh viện đa khoa Gia Lâm chỉ mất vài phút đi xe. Giới thiệu thêm về dự án. - Nằm trong phân khu Sapphire thuộc Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, gần hồ Ngọc Trai. - Dự án do Vinhomes đầu tư, với tổng số căn hộ khoảng 6.000 căn. - Thiết kế hiện đại với nhiều tiện ích như khu bể bơi, vườn cây ánh sáng, và khu thương mại dịch vụ. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí! Tuấn Anh CN 0979279563

Xem thêm

Liên hệ:

097 927 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,28 tỷ

2 PN, 2 WC
63 m²
67,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TA

Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC đẹp xuất sắc tại Sapphire 1, toà S1.05 full nội thất 4,28 tỷ, 63m2, 2PN, 2WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.