Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán căn hộ H3 view biệt thự Ngọc Trai

Ngày đăng: 23/10/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Studio đã có sổ. Mã căn: H3. Xx. 22. Giá bao phí: 3.2 tỷ thu về. Loại căn: Studio. Diện tích: 31.74m². Tình trạng vay: Không vay. Tình trạng căn: Hẹn trước. Nội thất: Full nội thất. Hướng ban công: Đông Bắc. Tình trạng pháp lý: Sẵn sổ.

Xem thêm

Liên hệ:

038 245 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

1 PN, 1 WC
31.74 m²
100,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
DP

Dũng Phan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán căn hộ H3 view biệt thự Ngọc Trai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.