Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp căn hộ 3 PHÒNG NGỦ Hướng Đông Nam TÒA SENIQUE PREMIUM

Ngày đăng: 23/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ 3 PHÒNG NGỦ TÒA SENIQUE PREMIUM Diện tích 105m² | Hướng Đông Nam | View hồ trung tâm vị trí đẹp nhất dự án The Senique Hanoi Nếu anh đang tìm một không gian sống cao cấp, tràn ngập năng lượng và phong thủy vượng khí, thì đây chính là một trong những căn hộ đẹp nhất của tòa Senique Premium phân khu đẳng cấp nhất trong dự án The Senique Hanoi do CapitaLand Development (Singapore) phát triển. Căn hộ 3 phòng ngủ 2WC diện tích 96m², được thiết kế theo phong cách Đông Tây giao hòa, tối ưu từng mét vuông. Phòng khách rộng mở kết nối trực tiếp với logia lớn view hồ trung tâm, đón trọn nắng sớm và làn gió mát quanh năm. Bếp mở hiện đại, không gian liên thông tinh tế giữa khu ăn uống sinh hoạt thư giãn, tạo cảm giác sang trọng mà vẫn gần gũi. Hướng Đông Nam hướng được giới chuyên gia đánh giá đẹp nhất dự án mang lại ánh sáng dịu, không khí trong lành, sinh khí tốt và phong thủy tài lộc. Từ ban công, tầm nhìn trực diện hồ điều hòa, phản chiếu ánh sáng tự nhiên cả ngày, đem đến cảm giác an nhiên, thư thái hiếm có giữa lòng đô thị. Tiện ích nội khu tiêu chuẩn 5 sao: hồ bơi tràn bờ, sky gym, vườn dạo ven hồ, khu BBQ, clubhouse sang trọng, an ninh 24/7, quản lý vận hành bởi đơn vị quốc tế. Vị trí trung tâm Vinhomes Ocean Park 1, kết nối nhanh cao tốc Hà Nội Hải Phòng, chỉ 25 phút tới trung tâm thành phố. Phù hợp cho gia đình trẻ, chuyên gia nước ngoài, hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu căn hộ cao cấp tầm nhìn hồ vĩnh viễn. Liên hệ THÀNH TRUNG GROUP : 0941367999 để xem trực tiếp căn hộ và nhận tư vấn chi tiết. Căn hiếm view hồ trung tâm đẹp nhất dự án chỉ dành cho khách hàng thật sự tinh tế. #TheSeniqueHanoi #SeniquePremium #CapitaLandVietnam #ThànhTrungGroup #TTGRealEstate #BấtĐộngSảnCaoCấp #VinhomesOceanPark

Xem thêm

Liên hệ:

094 136 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

8,88 tỷ

3 PN, 2 WC
105 m²
84,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Senique Hanoi, Đ. Đa Tốn, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
PT

Phạm Thành Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp căn hộ 3 PHÒNG NGỦ Hướng Đông Nam TÒA SENIQUE PREMIUM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.