Tin đăng đã hết hạn.

hottttttt Mã căn: S2.09 Loại: 2N1WC Diện tích: 55m2 Hướng: TB Giá: 3.890 tỷ thu về lh 0974294200

Ngày đăng: 19/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

hottttttt Mã căn: S2.09 Loại: 2N1WC Diện tích: 55m2 Hướng: TB Giá: 3.890 tỷ thu về Tình trạng: full, sẵn sổ, có pass 0974294200

Xem thêm

Liên hệ:

097 429 ****

Vị trí bản đồ

3,89 tỷ

2 PN, 1 WC
55 m²
70,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
BD

Bùi Văn Diễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết hottttttt Mã căn: S2.09 Loại: 2N1WC Diện tích: 55m2 Hướng: TB Giá: 3.890 tỷ thu về lh 0974294200 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.