Tin đăng đã hết hạn.

Cam kết giá tốt nhất thị trường studio masteri giá 2.6x bp+ full đồ đẹp sẵn sổ có hỗ trợ vay

Ngày đăng: 16/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

HÀNG HIẾM Căn Studio Masteri Waterfront Ocean Park Full nội thất cao cấp đẹp & mới, chỉ việc xách vali vào ở Sổ đỏ sẵn giao dịch ngay Đã có hợp đồng thuê, dòng tiền ổn định hàng tháng Giá chỉ 2.620 tỷ thu về cơ hội sở hữu căn hộ Masteri với giá siêu tốt nhất thị trường! Ưu đãi đặc biệt: miễn phí dịch vụ quản lý Masteri Dòng sản phẩm studio Masteri lựa chọn hoàn hảo cho nhà đầu tư tìm kiếm dòng tiền giá trị bền vững tiện ích 5* Masterise Homes. EM CÓ QUỸ CĂN STU MASTERI ĐẸP GIÁ SIÊU TỐT Ạ! Liên hệ ngay Hồng Ngoan để không bỏ lỡ deal vàng này nhé ạ!

Xem thêm

Liên hệ:

086 682 ****

Vị trí bản đồ

2,62 tỷ

1 PN, 1 WC
29.9 m²
87,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
0

0866827879

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cam kết giá tốt nhất thị trường studio masteri giá 2.6x bp+ full đồ đẹp sẵn sổ có hỗ trợ vay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.