Tin đăng đã hết hạn.

LD1.0401 Studio có ban công View công viên thoáng đẹp DT 31m2,tây nam tt tiến độ 2,350 tỷ

Ngày đăng: 14/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tổng tiền vào chỉ vài trăm triệu.Vinhomes Ocean Park thành phố biển hồ giữa lòng Hà Nội. Căn hộ gọn gàng, pháp lý minh bạch, tiện ích đầy đủ từ trường học, bệnh viện đến trung tâm thương mại. Đây là khoản đầu tư sinh lời bền vững cho người nhìn xa, vừa an cư, vừa giữ giá trị lâu dài.

Xem thêm

Liên hệ:

039 385 ****

Vị trí bản đồ

2,35 tỷ

1 PN, 1 WC
31 m²
75,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NE

Nhung Ecopark

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết LD1.0401 Studio có ban công View công viên thoáng đẹp DT 31m2,tây nam tt tiến độ 2,350 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.