Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ 2pn + 2wc tầng 19 view cực đẹp!

Ngày đăng: 08/10/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN GẤP CĂN HỘ 2PN + 2WC TẦNG 19 VIEW CỰC ĐẸP! Toà BE2 Vinhomes Ocean Park 2 Diện tích: 78,3m² thông thủy layout rộng, cực kỳ thoáng Hướng ban công: Tây Nam đón nắng chiều nhẹ, gió mát quanh năm Hình thức: Chuyển nhượng HĐMB chính chủ Giá siêu tốt: 5 TỶ 560 (nét) Tiến độ thanh toán linh hoạt: chia 2 năm, nhận nhà tháng 6/2026 Tổng vốn vào chỉ ~2 TỶ 687 cực kỳ nhẹ vốn mà vẫn giữ được căn đẹp Căn này phù hợp cho gia đình trẻ, nhà đầu tư giữ tài sản Liên hệ ngay: 0337723425 để chốt nhanh căn hot tầng cao, hướng đẹp, giá tốt nhất giỏ hàng hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

033 772 ****

Vị trí bản đồ

5,56 tỷ

2 PN, 2 WC
78.3 m²
71,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Phân khu The Beverly Vinhomes Ocean Park, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NK

Nguyễn Đức Khải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ 2pn + 2wc tầng 19 view cực đẹp! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.