Tin đăng đã hết hạn.

1PN+ phân khu #PARIS tầng trung giá tốt

Ngày đăng: 10/10/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Căn 1PN+ phân khu PARIS Tầng trung Diện tích: 47,1m2 sử dụng Tiến độ thanh toán giãn đến 2027 Bàn giao tiêu chuẩn cơ bản có hệ thống tủ bếp, bếp từ, hút mùi, điều hoà Là phân khu có vị trí đẹp, ngay đầu dự án, thuận tiện di chuyển Liên hệ tư vấn 24/7: 0793138997

Xem thêm

Liên hệ:

079 313 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,57 tỷ

1 PN, 1 WC
47.1 m²
75,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
DT

Dương Thuỷ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 1PN+ phân khu #PARIS tầng trung giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.