Tin đăng đã hết hạn.

Chủ nhà chuyển đổi căn hộ diện tích lớn cần bán nhanh căn hộ 55m, giá siêu hợp lý phân khu S

Ngày đăng: 10/10/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/23
Mô tả tin đăng

Chủ nhà cần tiền cần bán gấp căn hộ 55m. - Căn hộ thiết kế 2 ngủ 1vs, căn hộ tầng trung tòa S206 , thiết kế tối ưu công năng, full nội thất liền tường và đồ điện tử , hướng ban công đông bắc mát mẽ, cựa chính tây nam. - Căn căn hộ thuộc tầng trung siêu đẹp của tòa S206, vị trí tòa S206 trung tâm dự án thuận tiện xe buys công cộng, gần nhà để xe rất tiện lợi cho Cư Dân về ở.

Xem thêm

Liên hệ:

039 385 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,73 tỷ

2 PN, 1 WC
55 m²
67,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NE

Nhung Ecopark

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ nhà chuyển đổi căn hộ diện tích lớn cần bán nhanh căn hộ 55m, giá siêu hợp lý phân khu S - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.