Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2PN 2WC + rộng nhất cực hiếm (thiết kế 2N + ) tại The Beverly Vinhomes Ocean Park

Ngày đăng: 09/10/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2PN + rộng nhất cực hiếm tại The Beverly, Ocean Park. 2PN 2WC + diện tích sử dụng 78.3 - 85.6m². Layout cực rộng, linh hoạt thiết kế 2PN + hoặc 3PN, tối ưu công năng. Hướng Tây Nam, 2 ban công đón gió và ánh sáng tự nhiên. View nội khu xanh mát & thành phố thoáng đẹp. Pháp lý chuẩn, giao dịch nhanh gọn. Giá chỉ 5.3 tỷ (~68.3 triệu/m²) mức giá siêu tốt cho căn rộng hiếm tại Beverly! Tiến độ thanh toán linh hoạt, chỉ từ 2.5 tỷ nhận nhà giãn dòng tiền cực dễ chịu. Tiềm năng tăng giá mạnh khi hạ tầng và quy hoạch khu Đông Hà Nội đang bứt phá từng ngày. Đặc quyền cư dân The Beverly: Hồ bơi resort | Gym Yoga | Công viên nội khu | Sky Lounge | Trường học & TTTM ngay kế cận. Liên hệ ngay Hồng Ngoan để không bỏ lỡ căn 2PN + rộng hiếm, giá tốt nhất thị trường!

Xem thêm

Liên hệ:

086 682 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

2 PN, 2 WC
85.6 m²
61,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Phân khu The Beverly Vinhomes Ocean Park, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
0

0866827879

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2PN 2WC + rộng nhất cực hiếm (thiết kế 2N + ) tại The Beverly Vinhomes Ocean Park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.