Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ BE3 1PN hiếm có 2 logia, hướng Đông Bắc, giá chỉ 3,540 tỷ tầng trung view thoáng

Ngày đăng: 05/10/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Thông tin chi tiết: Mã căn: BE3 Diện tích: 49m2 Thiết kế: 1 phòng ngủ, 1 vệ sinh, 2 logia riêng biệt Hướng: Đông Bắc mát mẻ, đón sáng tự nhiên Giá bán: 3,54 tỷ Vào tiền chỉ ~1,7 tỷ, phần còn lại thanh toán tiến độ 2 năm linh hoạt Ưu điểm nổi bật: Hiếm có căn 1PN sở hữu 2 logia, giúp không gian thoáng sáng đón gió tự nhiên cả ngày Thiết kế vuông vắn, hợp phong thủy, dễ bố trí nội thất Tầng đẹp, view thoáng, không bị che chắn Phù hợp cho người trẻ, cặp đôi hoặc đầu tư cho thuê sinh lời Tiện ích nội khu: Hồ điều hòa, công viên cây xanh, đường dạo bộ Trung tâm thương mại, café, gym, bể bơi Hệ thống an ninh 24/7, môi trường sống văn minh hiện đại Liên hệ ngay Mr.Thành 0927886111 để xem căn thực tế & nhận chính sách bán hàng chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

092 788 ****

Vị trí bản đồ

5,49 tỷ

1 PN, 1 WC
49 m²
112,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Phân khu The Beverly Vinhomes Ocean Park, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
Vt

Vũ đức thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ BE3 1PN hiếm có 2 logia, hướng Đông Bắc, giá chỉ 3,540 tỷ tầng trung view thoáng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.