Tin đăng đã hết hạn.

Tổng hợp quỹ căn đẹp tại The Zurich Vinhomes Ocean Park, giá tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 05/10/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

---Tổng hợp giỏ hàng quỹ căn tại phân khu The Zurich Vinhomes Ocean Park -Đa dạng loại hình: Studio, 1PN, 2PN, 3PN, căn góc, view hồ công viên, tầng đẹp. -Căn Studio: Diện tích từ 27,5 -42m2 thông thủy - giá 2,5 -3,2 tỷ. - Căn 1PN: Diện tích 41-48m2 giá 3.1 - 4.4 tỷ - Căn 2PN2WC: Diện tích 53- 74m2 giá 4.3 - 5.1 tỷ -Căn 3PN2WC: Diện tích từ 88 - 104m2 giá 6 tỷ trở lên ---- Điểm nổi bật phân khu The Zurich Vị trí trung tâm Ocean Park 1, kết nối nhanh ra đường 5, Vành đai 3.5. Khuôn viên nội khu xanh mát, công viên, sân chơi trẻ em, đường dạo bộ. Tiện ích khép kín: bể bơi, gym, yoga, sân thể thao, nhà sinh hoạt cộng đồng. Thừa hưởng hệ sinh thái đẳng cấp của Vinhomes Ocean Park: Biển hồ nước mặn 6,1ha và hồ Ngọc Trai 24,5ha. ------Trung tâm thương mại Vincom, Vinmec, Vinschool, VinUni. Hệ thống shophouse, nhà hàng, café, dịch vụ 24/7. Ưu điểm căn hộ The Zurich: Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng, logia thoáng mát. Ban công rộng, view thoáng: hồ, công viên, nội khu. Mật độ dân cư vừa phải, an ninh tuyệt đối, quản lý chuyên nghiệp. Liên hệ ngay để nhận bảng giá mặt bằng giỏ hàng chi tiết từng căn. Số lượng có hạn cơ hội sở hữu căn hộ The Zurich giá tốt nhất hôm nay Liên hệ để tư vấn: Em Nghĩa sddt 0865092922

Xem thêm

Liên hệ:

086 509 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Căn góc

Vị trí bản đồ

3,15 tỷ

1 PN, 1 WC
43.5 m²
72,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Zurich - Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NT

Nghia Vu Tuan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tổng hợp quỹ căn đẹp tại The Zurich Vinhomes Ocean Park, giá tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.