Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ em bán căn chung cư 3 phòng ngủ

Ngày đăng: 01/10/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Dự án: Vinhomes Ocean Park Mã căn: S2.08 tầng 08A Giá NET: 4 tỷ 8xx Loại căn: 3 N 2 VS Diện tích: 75 m2 Tình trạng : sẵn sổ Tình trạng căn: sẵn pass Nội thất: Full Nội thất như ảnh bổ sung setup thêm phào chỉ Hướng ban công: Đông Nam Tình trạng pháp lý: Có sổ giao dịch luôn

Xem thêm

Liên hệ:

035 866 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,87 tỷ

75 m²
64,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
MD

Mỹ Duyênn

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ em bán căn chung cư 3 phòng ngủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.