Tin đăng đã hết hạn.

CHCC tòa Sapphire 1 - Vinhomes Ocean Park, 3,23 tỷ, 43m2, siêu hot, chính chủ, Gia Lâm, Hà Nội

Ngày đăng: 01/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Gia đình nhu cầu gửi bán nhanh căn hộ 1PN + tòa S1.02 tầng 26 căn hộ 08 tại Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm. + Nội thất full đồ hiện đại như ảnh. * Tình trạng: Vay ngân hàng 500tr nhờ khách tất toán. + Ban công hướng Tây Nam view nôi khu. + Diện tích 43m² thông thủy. + Giá 3.23 tỷ. * Liên hệ xem nhà e Việt: 0984158546

Xem thêm

Liên hệ:

098 415 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,23 tỷ

1 PN, 1 WC
43 m²
75,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Hữu Việt

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CHCC tòa Sapphire 1 - Vinhomes Ocean Park, 3,23 tỷ, 43m2, siêu hot, chính chủ, Gia Lâm, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.