Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ full nội thất view thoáng siêu đẹp S108

Ngày đăng: 04/10/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

Chủ nhà cần bán Cụm Toà: S1.0815A19 Loại căn: 2 N 1 VS ( 55m2) Hướng: Đông Nam Nội thất: full như ảnh Phí sang tên: ko : Giá: 3 tỷ 780 thu nét về

Xem thêm

Liên hệ:

039 385 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,78 tỷ

2 PN, 1 WC
55 m²
68,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NE

Nhung Ecopark

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ full nội thất view thoáng siêu đẹp S108 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.