Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư 82m2 giá cực chất 6,65 tỷ tại Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

Ngày đăng: 03/10/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Zenpark- Vinhomes Ocean Park, Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội, đang được chào bán với giá 6,65 tỷ VND. Căn hộ có diện tích 82m2, thiết kế 3PN, 2WC, hứa hẹn mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. - Diện tích: 82m2 - Số phòng ngủ: 3PN - Số toilet: 2WC - Hướng cửa chính: Đông Bắc - Hướng ban công: Tây Nam - Pháp lý: đầy đủ - Full đồ mới xịn đẹp Điểm nhấn: Căn hộ có phong thủy tốt, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày, đảm bảo sự thoải mái và an lành cho gia đình. Khu vực sống hiện đại và tiện nghi, phù hợp cho lối sống năng động. Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ, vui lòng liên hệ với Lan qua số điện thoại 0865482882

Xem thêm

Liên hệ:

086 548 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

6,65 tỷ

3 PN, 2 WC
82 m²
81,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
L

Lan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư 82m2 giá cực chất 6,65 tỷ tại Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.